Nha Khoa Tiến Sĩ Tú

Call Directions Website Contact the practice

Nha Khoa Tiến Sĩ Tú Phòng khám được thành lập năm 2000 bởi Đại tá Tiến sĩ - Bác sĩ Đặng Minh Tú

✨ DÁN VENEER KHÔNG MÀI RĂNG THẬT – ĐÓNG KHE THƯA, KIẾN TẠO NỤ CƯỜI TỰ NHIÊN ✨🦷 Một ca phục hình thẩm mỹ với phương pháp ...
16/09/2026

✨ DÁN VENEER KHÔNG MÀI RĂNG THẬT – ĐÓNG KHE THƯA, KIẾN TẠO NỤ CƯỜI TỰ NHIÊN ✨

🦷 Một ca phục hình thẩm mỹ với phương pháp dán veneer không mài răng thật, giúp cải thiện tình trạng khe thưa vùng răng trước và mang lại nụ cười hài hòa, tự nhiên.

💎 ĐIỂM ĐẶC BIỆT CỦA CA ĐIỀU TRỊ:

✅ KHÔNG MÀI RĂNG THẬT – Bảo tồn tối đa mô răng tự nhiên trong phạm vi chỉ định của ca lâm sàng.

✅ Đóng khe thưa răng trước, cải thiện hình thể và tỷ lệ các răng.

✅ Màu sắc sứ trắng sáng vừa phải, kết hợp đường nét và độ bóng tự nhiên.

✅ Thiết kế veneer theo từng răng, tạo sự cân đối cho tổng thể nụ cười.

🌿 BẢO TỒN RĂNG THẬT – TỐI ƯU THẨM MỸ – TÔN TRỌNG CẤU TRÚC TỰ NHIÊN

Không phải trường hợp nào cũng cần mài răng để cải thiện nụ cười. Với những ca phù hợp, veneer không mài có thể là một lựa chọn phục hình bảo tồn, mang lại hiệu quả thẩm mỹ mà vẫn giữ nguyên mô răng thật.

📸 Hình ảnh trước – sau của một ca dán veneer không mài răng thật tại Nha Khoa Tiến Sĩ Tú.

Bạn đang gặp tình trạng răng thưa, răng nhỏ, hình thể răng chưa cân đối và mong muốn cải thiện nụ cười mà không mài răng thật?

💬 Hãy nhắn tin cho Nha Khoa Tiến Sĩ Tú để được bác sĩ thăm khám, đánh giá tình trạng răng và tư vấn phương án phù hợp.

⭐⭐⭐⭐⭐ NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú

📍 Địa chỉ: 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
📞 0941111555 - 0977610166
⏰ Thời gian làm việc:
Sáng 7:30-11:00
Chiều 13:30-18:30
Tất cả các ngày trong tuần kể cả Thứ 7 Chủ nhật

🌟 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🌟 Trung tâm Implant Hải Dương
🌟 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🌟 Niềng răng Hải Dương
🌟 Răng sứ Hải Dương
🌟 Veneer sứ Hải Dương

✨ THAY ĐỔI NỤ CƯỜI – THAY ĐỔI GÓC NGHIÊNG! ✨Một nụ cười đẹp không chỉ nằm ở hàm răng đều, mà còn là sự hài hòa của cả kh...
11/09/2026

✨ THAY ĐỔI NỤ CƯỜI – THAY ĐỔI GÓC NGHIÊNG! ✨
Một nụ cười đẹp không chỉ nằm ở hàm răng đều, mà còn là sự hài hòa của cả khuôn mặt và đường nét nghiêng. 🥰
📸 Hình ảnh trước – sau cho thấy sự thay đổi rõ rệt: ✅ Khuôn mặt cân đối, hài hòa hơn
✅ Đường nét môi và cằm gọn gàng hơn
✅ Nụ cười tự nhiên, tươi tắn
✅ Cải thiện thẩm mỹ tổng thể khuôn mặt
Mỗi trường hợp sẽ có tình trạng răng, khớp cắn và cấu trúc xương khác nhau. Vì vậy, một kế hoạch điều trị phù hợp mới tạo nên kết quả đẹp và ổn định. 🦷✨
👉 Bạn cũng đang chưa hài lòng với nụ cười hoặc góc nghiêng của mình?
Đừng chỉ mong có một hàm răng đẹp – hãy hướng tới một khuôn mặt hài hòa hơn!
📩 Nhắn tin ngay cho Nha Khoa Tiến Sĩ Tú để được bác sĩ thăm khám và tư vấn cụ thể.

⭐⭐⭐⭐⭐
NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
⏰ Sáng 7:30-11:00 / Chiều 13:30-18:30 tất cả các ngày trong tuần kể cả Thứ 7 Chủ nhật
☎️ 094.1111.555 - 0977.610.166

🔹 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🔹 Trung tâm Implant Hải Dương
🔹 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🔹 Niềng răng Hải Dương
🔹 Răng sứ Hải Dương
🔹 Veneer sứ Hải Dương

🦷 CẮN SÂU VÀ KHỚP CẮN KHÔNG KHÍT – ĐIỀU CHỈNH ĐỂ RĂNG ĂN KHỚP HÀI HÒAKhông phải trường hợp răng lệch nhiều mới cần chỉnh...
29/08/2026

🦷 CẮN SÂU VÀ KHỚP CẮN KHÔNG KHÍT – ĐIỀU CHỈNH ĐỂ RĂNG ĂN KHỚP HÀI HÒA
Không phải trường hợp răng lệch nhiều mới cần chỉnh nha. Có những ca nhìn bên ngoài không quá phức tạp nhưng khớp cắn lại chưa chuẩn, ảnh hưởng trực tiếp đến chức năng ăn nhai.
👉 Ảnh 1 – Cắn sâu: Khi hai hàm cắn lại, nhóm răng cửa hàm trên che phủ quá nhiều răng cửa hàm dưới.
👉 Ảnh 2 – Khớp cắn không khít: Các răng hai hàm không tiếp xúc đúng và đủ với nhau, khiến sự ăn khớp giữa hai hàm chưa tốt.
Sau điều trị, độ cắn phủ và tương quan giữa hai hàm được cải thiện, các răng ăn khớp hài hòa hơn, đồng thời nụ cười cũng trở nên cân đối và tự nhiên hơn. ✨
🎯 Chỉnh nha không chỉ là làm răng thẳng — mà còn là đưa khớp cắn về tương quan hợp lý, để răng đẹp đi cùng chức năng ăn nhai tốt.
📩 Nếu bạn đang thấy răng mình cắn quá sâu, cắn không khít hoặc hai hàm không ăn khớp, hãy đến Nha Khoa Tiến Sĩ Tú để được bác sĩ kiểm tra khớp cắn và tư vấn cụ thể.
⭐⭐⭐⭐⭐
NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
⏰ Sáng 7:30-11:00 / Chiều 13:30-19:00
☎️ 094 1111 555 - 0977 610 166

🦷✨ TỪ “RĂNG CHEN CHÚC” ĐẾN NỤ CƯỜI ĐỀU ĐẸP – SỰ THAY ĐỔI NHÌN THẤY RÕ! ✨🦷Một ca chỉnh nha với tình trạng răng mọc lệch, ...
25/08/2026

🦷✨ TỪ “RĂNG CHEN CHÚC” ĐẾN NỤ CƯỜI ĐỀU ĐẸP – SỰ THAY ĐỔI NHÌN THẤY RÕ! ✨🦷

Một ca chỉnh nha với tình trạng răng mọc lệch, chen chúc, khớp cắn chưa hài hòa. Qua quá trình điều trị, các răng được sắp xếp đều đặn và cân đối hơn, khớp cắn hài hòa hơn và nụ cười cũng tự tin hơn. ❤️

📸 Cùng nhìn hình ảnh TRƯỚC – SAU để thấy rõ sự thay đổi!

Mỗi hàm răng có một đặc điểm riêng, vì vậy kế hoạch chỉnh nha cần được bác sĩ thăm khám và xây dựng phù hợp với từng trường hợp.

👉 Bạn hoặc con đang gặp tình trạng răng chen chúc, mọc lệch, hô, móm hay sai khớp cắn?
Inbox ngay Nha Khoa Tiến Sĩ Tú để được bác sĩ tư vấn và thăm khám trực tiếp!

━━━━━━━━━━━━━━━━━━

⭐⭐⭐⭐⭐
NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú

📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
⏰ Sáng 7:30-11:00 / Chiều 13:30-18:30 tất cả các ngày trong tuần kể cả Thứ 7 Chủ nhật
☎️ 094.1111.555 - 0977.610.166

🔹 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🔹 Trung tâm Implant Hải Dương
🔹 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🔹 Niềng răng Hải Dương
🔹 Răng sứ Hải Dương
🔹 Veneer sứ Hải Dương

🦷 NIỀNG RĂNG – KHÔNG CHỈ LÀ ĐỀU RĂNG, MÀ CÒN LÀ ĐƯA RĂNG VỀ ĐÚNG VỊ TRÍMột ca chỉnh nha với tình trạng răng mọc lệch lạc...
18/08/2026

🦷 NIỀNG RĂNG – KHÔNG CHỈ LÀ ĐỀU RĂNG, MÀ CÒN LÀ ĐƯA RĂNG VỀ ĐÚNG VỊ TRÍ

Một ca chỉnh nha với tình trạng răng mọc lệch lạc, chen chúc và sai khớp cắn, đặc biệt vùng răng cửa bên mọc lệch khỏi cung răng.

Sau quá trình điều trị chỉnh nha tại Nha khoa Tiến sĩ Tú:

✨ Sắp đều các răng trên cung hàm
✨ Đưa răng mọc lệch về đúng vị trí
✨ Cải thiện tương quan khớp cắn hai hàm
✨ Tạo cung răng hài hòa, thuận lợi hơn cho ăn nhai và vệ sinh răng miệng
✨ Nụ cười cân đối và tự nhiên hơn

Hình ảnh TRƯỚC – SAU chính là cách trực quan nhất để thấy sự thay đổi. ❤️

Mỗi ca chỉnh nha là một bài toán khác nhau. Việc thăm khám, phân tích phim X-quang, mẫu hàm và lập kế hoạch điều trị phù hợp ngay từ đầu có vai trò rất quan trọng để đạt được kết quả ổn định.

⭐⭐⭐⭐⭐
NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
⏰ Sáng 7:30-11:00 / Chiều 13:30-18:30 tất cả các ngày trong tuần kể cả Thứ 7 Chủ nhật
☎️ 094.1111.555 - 0977.610.166

🔹 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🔹 Trung tâm Implant Hải Dương
🔹 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🔹 Niềng răng Hải Dương
🔹 Răng sứ Hải Dương
🔹 Veneer sứ Hải Dương

✨ NIỀNG RĂNG KHÔNG CHỈ ĐẸP HƠN – MÀ CÒN CÂN ĐỐI CẢ GƯƠNG MẶTChỉ cần nhìn mặt nghiêng trước và sau điều trị, bạn sẽ thấy ...
06/08/2026

✨ NIỀNG RĂNG KHÔNG CHỈ ĐẸP HƠN – MÀ CÒN CÂN ĐỐI CẢ GƯƠNG MẶT

Chỉ cần nhìn mặt nghiêng trước và sau điều trị, bạn sẽ thấy sự thay đổi rất rõ:

👉 Trước điều trị:

Môi nhô do răng chìa, khiến khuôn miệng kém hài hòa.

Góc nghiêng khuôn mặt chưa cân đối, cằm có cảm giác lùi hơn.

Khi cười, nụ cười chưa thật sự thanh thoát.

👉 Sau điều trị niềng răng:

Răng được đưa về đúng vị trí trên cung hàm, giúp môi khép tự nhiên hơn.

Góc nghiêng trở nên thanh thoát và hài hòa, đường nét khuôn mặt cân đối hơn.

Nụ cười tự tin, tươi tắn với khớp cắn ổn định.

💡 Vì sao niềng răng có thể thay đổi khuôn mặt?

Răng và xương hàm chính là "bệ đỡ" của môi. Khi răng mọc chìa hoặc sai khớp cắn, môi sẽ bị đẩy ra trước. Trong quá trình niềng, bác sĩ sắp xếp răng về vị trí sinh lý phù hợp, nhờ đó môi được nâng đỡ đúng cách, gương mặt trở nên cân đối và hài hòa hơn.

Điều quan trọng là không phải ai niềng răng cũng giống nhau. Mỗi kế hoạch điều trị đều được tính toán dựa trên khớp cắn, cấu trúc xương hàm và tỷ lệ khuôn mặt để vừa đảm bảo chức năng ăn nhai, vừa tối ưu tính thẩm mỹ.

⭐⭐⭐⭐⭐ NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ – Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
🕢 Sáng: 7:30–11:00 | Chiều: 13:30–18:30 (làm việc tất cả các ngày trong tuần, kể cả Thứ 7 & Chủ nhật)
📞 094.1111.555 – 0977.610.166

🔹 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🔹 Trung tâm Implant Hải Dương
🔹 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🔹 Niềng răng Hải Dương
🔹 Răng sứ Hải Dương
🔹 Veneer sứ Hải Dương

✨ NIỀNG RĂNG KHÔNG CHỈ ĐỀU RĂNG – MÀ CÒN THAY ĐỔI CẢ GÓC NGHIÊNG KHUÔN MẶTChỉ qua những bức ảnh góc nghiêng trước và sau...
05/08/2026

✨ NIỀNG RĂNG KHÔNG CHỈ ĐỀU RĂNG – MÀ CÒN THAY ĐỔI CẢ GÓC NGHIÊNG KHUÔN MẶT

Chỉ qua những bức ảnh góc nghiêng trước và sau điều trị, sự thay đổi đã rất rõ ràng:

✅ Môi bớt nhô, khép môi tự nhiên hơn.
✅ Cằm và đường viền hàm cân đối, gương mặt hài hòa hơn.
✅ Góc nghiêng thanh thoát, khuôn mặt có chiều sâu hơn.
✅ Nụ cười tự tin với khớp cắn được cải thiện ổn định.

Đây là minh chứng cho việc chỉnh nha không chỉ mang lại hàm răng đều đẹp mà còn giúp tối ưu thẩm mỹ khuôn mặt khi được chẩn đoán và lên kế hoạch điều trị đúng.

📩 Nếu bạn cũng đang tự ti vì răng hô, môi nhô hoặc góc nghiêng chưa đẹp, hãy đến để được bác sĩ thăm khám và tư vấn phương án phù hợp.

⭐⭐⭐⭐⭐ NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
🕢 Sáng 7:30–11:00 | Chiều 13:30–18:30 (Tất cả các ngày trong tuần, kể cả Thứ 7 & Chủ nhật)
📞 094.1111.555 – 0977.610.166

🦷 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🦷 Trung tâm Implant Hải Dương
🦷 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🦷 Niềng răng Hải Dương
🦷 Răng sứ Hải Dương
🦷 Veneer sứ Hải Dương

✨ CHỈNH SỚM VỔ RĂNG – CẮN CHÌA: THAY ĐỔI NHỎ, HIỆU QUẢ LỚN! ✨Can thiệp chỉnh nha đúng thời điểm giúp cải thiện hiệu quả ...
03/08/2026

✨ CHỈNH SỚM VỔ RĂNG – CẮN CHÌA: THAY ĐỔI NHỎ, HIỆU QUẢ LỚN! ✨
Can thiệp chỉnh nha đúng thời điểm giúp cải thiện hiệu quả tình trạng răng cửa vổ, cắn chìa, đưa khớp cắn về vị trí hài hòa và tạo điều kiện cho xương hàm phát triển cân đối.
📸 Trước điều trị:
🔸 Răng cửa trên đưa ra trước (vổ), cắn chìa lớn.
🔸 Nguy cơ chấn thương răng cửa cao khi va chạm.
🔸 Ảnh hưởng đến thẩm mỹ và chức năng ăn nhai.
📸 Sau điều trị:
✅ Giảm rõ rệt độ cắn chìa.
✅ Răng cửa trên được đưa về vị trí cân đối hơn.
✅ Khớp cắn ổn định, hài hòa giữa hai hàm.
✅ Cải thiện thẩm mỹ khuôn mặt và nụ cười.
✅ Giảm nguy cơ chấn thương răng cửa.
✅ Tạo nền tảng thuận lợi cho sự phát triển của hàm và các răng vĩnh viễn.
💡 Đừng chờ đến khi thay hết răng mới niềng! Với nhiều trường hợp vổ răng, cắn chìa ở trẻ em, can thiệp sớm sẽ giúp việc điều trị đơn giản hơn, hiệu quả hơn và hạn chế phải nhổ răng hoặc phẫu thuật sau này.
--------------------
⭐⭐⭐⭐⭐ NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
🕢 Sáng 7:30–11:00 | Chiều 13:30–18:30 (Làm việc tất cả các ngày trong tuần, kể cả Thứ 7 & Chủ nhật)
☎️ 094.1111.555 – 0977.610.166
🔹 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🔹 Trung tâm Implant Hải Dương
🔹 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🔹 Niềng răng Hải Dương
🔹 Răng sứ Hải Dương
🔹 Veneer sứ Hải Dương

Gần 30 tuổi mới niềng răng mắc cài kim loại, liệu có đáng không?Đây là câu hỏi tôi nhận được rất nhiều từ những khách hà...
30/07/2026

Gần 30 tuổi mới niềng răng mắc cài kim loại, liệu có đáng không?
Đây là câu hỏi tôi nhận được rất nhiều từ những khách hàng ngoài 30 tuổi:
"Bây giờ mới niềng răng thì có quá muộn không? Mất nhiều thời gian, tốn nhiều chi phí như vậy có thật sự xứng đáng?"
Câu trả lời là hoàn toàn đáng, nếu được điều trị đúng phương pháp và đúng bác sĩ.
Người trưởng thành vẫn niềng răng được
Mặc dù xương hàm của người trưởng thành đã phát triển hoàn thiện, nhưng răng vẫn có thể di chuyển an toàn trong xương. Chỉ có điều, việc điều trị sẽ đòi hỏi bác sĩ phải lập kế hoạch chính xác và kiểm soát lực di chuyển tinh tế hơn.
Điều quan trọng nhất trong chỉnh nha không phải là loại mắc cài bạn lựa chọn, mà là khả năng kiểm soát chân răng của bác sĩ.
Nếu chỉ kéo thân răng nghiêng vào trong mà không kiểm soát được chân răng, kết quả thường là môi vẫn còn hô, khuôn mặt thiếu hài hòa, thậm chí có thể bị hóp má, trông già hơn sau khi niềng.
Ngược lại, khi cả thân răng và chân răng được di chuyển đồng bộ, môi sẽ lùi vào một cách tự nhiên, đường nét khuôn mặt mềm mại hơn mà vẫn giữ được sự đầy đặn trẻ trung.
Trường hợp thực tế
Bệnh nhân trong ca này bị hô do cả xương và răng, được chỉ định nhổ răng kết hợp chỉnh nha bằng mắc cài kim loại tự buộc. Quá trình điều trị kéo dài hơn 2 năm.
Sau khi hoàn thành, khuôn mặt thay đổi rõ rệt. Góc nghiêng từ lồi trở nên hài hòa hơn, cằm hiện rõ hơn, đường nét thanh thoát hơn nhưng khuôn mặt vẫn giữ được độ đầy tự nhiên, hoàn toàn không bị hóp hay già đi.
Tuổi tác chưa bao giờ là rào cản để có một nụ cười đẹp. Chỉ cần được chẩn đoán đúng và điều trị bởi bác sĩ có kinh nghiệm về kiểm soát chân răng, dù ở tuổi 30 hay lớn hơn, bạn vẫn hoàn toàn có thể sở hữu một nụ cười đẹp cùng gương mặt cân đối và hài hòa hơn.
⭐⭐⭐⭐⭐
‍ NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ - Cho bạn nụ cười trời phú
🏥 159 Lê Thanh Nghị thành phố Hải Dương
⏰ Sáng 7:30-11:00 / Chiều 13:30-18:30 tất cả các ngày trong tuần kể cả Thứ 7 Chủ nhật
📞 0941111555
📞 0977610166
Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
Trung tâm Implant Hải Dương
Nắn chỉnh răng Hải Dương
Niềng răng Hải Dương
Răng sứ Hải Dương
Veneer sứ Hải Dương
Phòng khám răng Hải Dương

🦷 Chỉ lệch 2 răng cửa – Đừng nghĩ phải chờ lớn mới chỉnh!Bé bệnh nhân 12 tuổi đến khám vì 2 răng cửa hàm trên mọc lệch, ...
29/07/2026

🦷 Chỉ lệch 2 răng cửa – Đừng nghĩ phải chờ lớn mới chỉnh!
Bé bệnh nhân 12 tuổi đến khám vì 2 răng cửa hàm trên mọc lệch, xoay và chen chúc, khiến nụ cười thiếu tự tin, đồng thời việc vệ sinh cũng khó khăn hơn.
✨ Sau quá trình chỉnh nha, hai răng cửa đã được đưa về đúng vị trí, cung răng đều hơn, khớp cắn cải thiện rõ rệt và nụ cười hài hòa hơn rất nhiều.
👉 Đây là một trong những tình trạng rất phổ biến ở trẻ 11–13 tuổi. Nếu được thăm khám và can thiệp đúng thời điểm, việc điều trị thường đơn giản hơn, hiệu quả hơn và giúp hạn chế các sai lệch nặng về sau.
Đừng đợi đến khi răng lệch nhiều mới chỉnh! Hãy cho con kiểm tra chỉnh nha ngay khi thấy:
✅ Hai răng cửa mọc lệch, xoay.
✅ Răng chen chúc, khấp khểnh.
✅ Răng mọc sai vị trí hoặc thiếu chỗ mọc.
⭐⭐⭐⭐⭐
NHA KHOA TIẾN SĨ TÚ – Cho bạn nụ cười trời phú
📍 159 Lê Thanh Nghị, TP Hải Dương
🕢 Sáng: 7:30–11:00 | Chiều: 13:30–18:30 (làm việc tất cả các ngày, kể cả Thứ 7 & Chủ nhật)
📞 094.1111.555 – 0977.610.166
🦷 Trung tâm niềng răng trong suốt Invisalign Hải Dương
🦷 Trung tâm Implant Hải Dương
🦷 Nắn chỉnh răng Hải Dương
🦷 Niềng răng Hải Dương
🦷 Răng sứ Hải Dương
🦷 Veneer sứ Hải Dương

Address

159 Lê Thanh Nghị
Hai Duong

Opening Hours

Monday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00
Tuesday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00
Wednesday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00
Thursday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00
Friday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00
Saturday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00
Sunday 07:30 - 11:00
14:00 - 19:00

Telephone

0941111555

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Nha Khoa Tiến Sĩ Tú posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Practice

Send a message to Nha Khoa Tiến Sĩ Tú:

Shortcuts

Share